lịch thi đấu

Liga MX
Xem chi tiết
06/04Toluca Toluca 00:00 Juárez Juárez
1. HNL
Xem chi tiết
06/04Osijek Osijek 00:00 Gorica Gorica
05/04Hajduk Split Hajduk Split 21:30 Varaždin Varaždin
Primeira Liga
Xem chi tiết
05/04Desportivo Aves Desportivo Aves 23:30 Porto Porto
05/04Sporting CP Sporting CP 21:00 Tondela Tondela
05/04Boavista Boavista 21:00 Vitória Setúbal Vitória Setúbal
05/04Marítimo Marítimo 21:00 Gil Vicente Gil Vicente
1. Lig
Xem chi tiết
05/04Eskişehirspor Eskişehirspor 23:00 Altay Altay
05/04Altınordu Altınordu 20:30 Keçiörengücü Keçiörengücü
Premier League
Xem chi tiết
05/04Dinamo Moskva Dinamo Moskva 23:00 CSKA Moskva CSKA Moskva
05/04Orenburg Orenburg 20:30 Krasnodar Krasnodar
Bundesliga
Xem chi tiết
05/04Fortuna Düsseldorf Fortuna Düsseldorf 23:00 Schalke 04 Schalke 04
05/04Eintracht Frankfurt Eintracht Frankfurt 20:30 Freiburg Freiburg
Serie A
Xem chi tiết
05/04Internazionale Internazionale 23:00 Bologna Bologna
Süper Lig
Xem chi tiết
05/04Denizlispor Denizlispor 23:00 Beşiktaş Beşiktaş
Ekstraklasa
Xem chi tiết
05/04Lechia Gdańsk Lechia Gdańsk 22:30 Cracovia Kraków Cracovia Kraków
Bundesliga
Xem chi tiết
05/04LASK LASK 22:00 Rapid Wien Rapid Wien
1. Division
Xem chi tiết
05/04AEL AEL 22:00 APOEL APOEL
05/04Omonia Nicosia Omonia Nicosia 20:00 AEK Larnaca AEK Larnaca
Ligue 1
Xem chi tiết
05/04Strasbourg Strasbourg 22:00 Angers Angers
05/04Amiens SC Amiens SC 22:00 Rennes Rennes
05/04Dijon Dijon 22:00 Nice Nice
05/04Bordeaux Bordeaux 22:00 Reims Reims
Segunda Liga
Xem chi tiết
05/04Porto II Porto II 22:00 Mafra Mafra
05/04Benfica II Benfica II 22:00 Penafiel Penafiel
05/04Estoril Estoril 22:00 Cova Piedade Cova Piedade
05/04Vilafranquense Vilafranquense 22:00 Academico Viseu Academico Viseu
05/04UD Oliveirense UD Oliveirense 22:00 Leixões Leixões
05/04Farense Farense 22:00 Académica Académica
05/04Varzim Varzim 22:00 Feirense Feirense
05/04Sporting Covilhã Sporting Covilhã 22:00 Nacional Nacional
05/04Casa Pia Casa Pia 22:00 Chaves Chaves
Eredivisie
Xem chi tiết
05/04Twente Twente 21:45 Fortuna Sittard Fortuna Sittard
3. HNL
Xem chi tiết
05/04Graničar Županja Graničar Županja 21:30 Dakovo-Croatia Dakovo-Croatia
05/04Vinogradar Vinogradar 21:30 Lučko Lučko
05/04Bistra Bistra 21:30 Mladost Petrinja Mladost Petrinja
05/04Sloga Mravince Sloga Mravince 20:30 Urania Baška Voda Urania Baška Voda
05/04Zmaj Blato Zmaj Blato 20:30 Zagora Zagora
05/04Kamen Ivanbegovina Kamen Ivanbegovina 20:30 Uskok Klis Uskok Klis
4. liga
Xem chi tiết
05/04Letohrad Letohrad 21:30 Náchod Náchod
05/04Velké Hamry Velké Hamry 21:30 Dvůr Králové Dvůr Králové
05/04Hlinsko Hlinsko 21:30 Benátky nad Jizerou Benátky nad Jizerou
05/04Trutnov Trutnov 21:30 Poříčany Poříčany
05/04Horky nad Jizerou Horky nad Jizerou 21:30 Vysoké Mýto Vysoké Mýto
05/04Kolín Kolín 21:30 Sokol Libiš Sokol Libiš
05/04Polaban Nymburk Polaban Nymburk 21:30 Sparta Kutná Hora Sparta Kutná Hora
05/04Čáslav Čáslav 21:30 Ostrá Ostrá
05/04Arsenal Česká Lípa Arsenal Česká Lípa 21:30 Kladno Kladno
05/04Slaný Slaný 21:30 Louny Louny
05/04Brandýs nad Labem Brandýs nad Labem 21:30 Baník Souš Baník Souš
05/04Aritma Praha Aritma Praha 21:30 Tatran Rakovník Tatran Rakovník
05/04Štětí Štětí 21:30 Meteor Praha Meteor Praha
05/04Neratovice-Byškovice Neratovice-Byškovice 21:30 Český Brod Český Brod
05/04Chomutov Chomutov 21:30 Dobříš Dobříš
05/04Olympie Březová Olympie Březová 21:30 Ostrov Ostrov
05/04České Budějovice II České Budějovice II 21:30 Mariánské Lázně Mariánské Lázně
05/04Jindřichův Hradec Jindřichův Hradec 21:30 Hvězda Cheb Hvězda Cheb
05/04Sokol Čížová Sokol Čížová 21:30 Petřín Plzeň Petřín Plzeň
05/04Otava Katovice Otava Katovice 21:30 Spartak Soběslav Spartak Soběslav
05/04Tatran Sedlčany Tatran Sedlčany 21:30 Doubravka Doubravka
05/04Klatovy Klatovy 21:30 Český lev - Union Beroun Český lev - Union Beroun
05/04Přeštice Přeštice 21:30 Hořovicko Hořovicko
05/04Slavoj Mýto Slavoj Mýto 21:30 Rokycany Rokycany
05/04Strání Strání 20:30 HFK Olomouc HFK Olomouc
05/04Stará Říše Stará Říše 20:30 Sokol Lanžhot Sokol Lanžhot
05/04Sokol Tasovice Sokol Tasovice 20:30 Žďár nad Sázavou Žďár nad Sázavou
05/04Havlíčkův Brod Havlíčkův Brod 20:30 Velká Bíteš Velká Bíteš
05/04Ždírec nad Doubravou Ždírec nad Doubravou 20:30 Slavoj Polná Slavoj Polná
3. liga
Xem chi tiết
05/04Štěchovice Štěchovice 21:30 Příbram II Příbram II
05/04Rakovník Rakovník 21:30 Králův Dvůr Králův Dvůr
05/04Táborsko Táborsko 21:30 Motorlet Praha Motorlet Praha
05/04Sokol Zápy Sokol Zápy 21:30 Sokol Brozany Sokol Brozany
FNL
Xem chi tiết
05/04Varnsdorf Varnsdorf 21:30 Viktoria Žižkov Viktoria Žižkov
Regionalliga
Xem chi tiết
05/04Admira II Admira II 21:30 Bruck/Leitha Bruck/Leitha
2. HNL
Xem chi tiết
05/04Rudeš Rudeš 21:30 Hajduk Split II Hajduk Split II
05/04Osijek II Osijek II 21:30 Dugopolje Dugopolje
Srpska Liga
Xem chi tiết
05/04Jedinstvo Su Jedinstvo Su 21:00 Sremčica Sremčica
05/04Zvezdara Zvezdara 21:00 TEK Sloga TEK Sloga
05/04Vlasina Vlasina 21:00 FK Toplicanin Prokuplje FK Toplicanin Prokuplje
05/04Temnić 1924 Temnić 1924 21:00 Jagodina Jagodina
05/04Timočanin Timočanin 21:00 Dubočica Dubočica
05/04Sušica Sušica 20:30 Mačva 1929 Mačva 1929
05/04Jošanica Jošanica 20:30 Jedinstvo Ub Jedinstvo Ub
05/04Proleter Mihajlovac Proleter Mihajlovac 20:30 Mokra Gora Mokra Gora
III Liga
Xem chi tiết
05/04Ruch Wysokie Mazowieckie Ruch Wysokie Mazowieckie 21:00 Concordia Elbląg Concordia Elbląg
05/04Stal Kraśnik Stal Kraśnik 21:00 Podlasie Biała Podlaska Podlasie Biała Podlaska
Arabian Gulf Reserve League
Xem chi tiết
05/04Hatta U21 Hatta U21 21:00 Al Jazira U21 Al Jazira U21
05/04Al Ain U21 Al Ain U21 21:00 Al Nasr U21 Al Nasr U21
05/04Al Ittihad Kalba U21 Al Ittihad Kalba U21 21:00 Ajman U21 Ajman U21
Welsh Premier Women's League
Xem chi tiết
05/04Cardiff Metropolitan Cardiff Metropolitan 21:00 Abergavenny Abergavenny
2. Liga Interregional
Xem chi tiết
05/04Klingnau Klingnau 21:00 Pajde Pajde
05/04Moutier Moutier 20:30 Konolfingen Konolfingen
1. Liga Classic
Xem chi tiết
05/04Olympique de Genève Olympique de Genève 21:00 La Chaux-de-Fonds La Chaux-de-Fonds
Challenge League
Xem chi tiết
05/04Wil Wil 21:00 Kriens Kriens
05/04Vaduz Vaduz 21:00 Grasshopper Grasshopper
05/04Stade Lausanne-Ouchy Stade Lausanne-Ouchy 21:00 Winterthur Winterthur
05/04Chiasso Chiasso 21:00 FC Schaffhausen FC Schaffhausen
05/04Aarau Aarau 21:00 Lausanne Sport Lausanne Sport
I Liga
Xem chi tiết
05/04Warta Poznań Warta Poznań 20:30 Nieciecza Nieciecza
Third Amateur Division
Xem chi tiết
05/04Spy Spy 20:00 Sprimont Sprimont
Ligue 1
Xem chi tiết
11/04Nantes Nantes 05:00 Olympique Lyonnais Olympique Lyonnais
11/04Angers Angers 05:00 PSG PSG
11/04Olympique Marseille Olympique Marseille 05:00 Dijon Dijon
11/04Metz Metz 05:00 Lille Lille
11/04Nîmes Nîmes 05:00 Montpellier Montpellier
11/04Nice Nice 05:00 Strasbourg Strasbourg
11/04Bordeaux Bordeaux 05:00 Amiens SC Amiens SC
11/04Brest Brest 05:00 Monaco Monaco
11/04Reims Reims 05:00 Toulouse Toulouse
11/04Saint-Étienne Saint-Étienne 05:00 Rennes Rennes
Bundesliga
Xem chi tiết
11/04Bayern München Bayern München 05:00 Fortuna Düsseldorf Fortuna Düsseldorf
11/04Borussia M'gladbach Borussia M'gladbach 05:00 Union Berlin Union Berlin
11/04Wolfsburg Wolfsburg 05:00 Eintracht Frankfurt Eintracht Frankfurt
11/04Hertha BSC Hertha BSC 05:00 Augsburg Augsburg
11/04Mainz 05 Mainz 05 05:00 Hoffenheim Hoffenheim
11/04Freiburg Freiburg 05:00 Bayer Leverkusen Bayer Leverkusen
11/04Schalke 04 Schalke 04 05:00 Werder Bremen Werder Bremen
11/04Köln Köln 05:00 RB Leipzig RB Leipzig
11/04Paderborn Paderborn 05:00 Borussia Dortmund Borussia Dortmund
Primeira Liga
Xem chi tiết
10/04Tondela Tondela 21:30 Paços de Ferreira Paços de Ferreira
10/04Gil Vicente Gil Vicente 21:30 Desportivo Aves Desportivo Aves
11/04Moreirense Moreirense 00:00 Famalicão Famalicão
11/04Belenenses Belenenses 02:30 Sporting CP Sporting CP
Eredivisie
Xem chi tiết
10/04Groningen Groningen 05:00 Heerenveen Heerenveen
11/04Vitesse Vitesse 05:00 RKC Waalwijk RKC Waalwijk
11/04Feyenoord Feyenoord 05:00 VVV VVV
11/04Heracles Heracles 05:00 AZ AZ
11/04Willem II Willem II 05:00 ADO Den Haag ADO Den Haag
Ligue 2
Xem chi tiết
10/04Niort Niort 05:00 Lorient Lorient
10/04Caen Caen 05:00 Auxerre Auxerre
10/04Troyes Troyes 05:00 Nancy Nancy
10/04Grenoble Foot 38 Grenoble Foot 38 05:00 Le Mans Le Mans
10/04Ajaccio Ajaccio 05:00 Guingamp Guingamp
10/04Châteauroux Châteauroux 05:00 Valenciennes Valenciennes
10/04Clermont Clermont 05:00 Chambly Chambly
10/04Le Havre Le Havre 05:00 Sochaux Sochaux
10/04Lens Lens 05:00 Rodez Rodez
10/04Paris Paris 05:00 Orléans Orléans
Eerste Divisie
Xem chi tiết
10/04Cambuur Cambuur 05:00 De Graafschap De Graafschap
10/04Dordrecht Dordrecht 05:00 Volendam Volendam
10/04NAC Breda NAC Breda 05:00 Eindhoven Eindhoven
10/04NEC NEC 05:00 Excelsior Excelsior
10/04Roda JC Roda JC 05:00 PSV II PSV II
10/04Oss Oss 05:00 MVV MVV
10/04Almere City Almere City 05:00 Ajax II Ajax II
10/04Telstar Telstar 05:00 Den Bosch Den Bosch
10/04Helmond Sport Helmond Sport 05:00 Utrecht II Utrecht II
10/04AZ II AZ II 05:00 Go Ahead Eagles Go Ahead Eagles
Bundesliga
Xem chi tiết
05/04Wolfsberger AC Wolfsberger AC 19:30 Hartberg Hartberg
05/04Sturm Graz Sturm Graz 19:30 Salzburg Salzburg
05/04LASK LASK 22:00 Rapid Wien Rapid Wien
Ascenso MX
Xem chi tiết
05/04Correcaminos UAT Correcaminos UAT 09:00 Atlético Zacatepec Atlético Zacatepec
06/04Universidad Guadalajara Universidad Guadalajara 00:00 Venados Venados
10/04Universidad Guadalajara Universidad Guadalajara 08:30 Alebrijes de Oaxaca Alebrijes de Oaxaca
III Liga
Xem chi tiết
11/04Radomsko Radomsko 05:00 Znicz Biała Piska Znicz Biała Piska
11/04Ursus Warszawa Ursus Warszawa 05:00 Wasilków Wasilków
11/04Sokół Ostróda Sokół Ostróda 05:00 Ruch Wysokie Mazowieckie Ruch Wysokie Mazowieckie
3. Division
Xem chi tiết
11/04APONA Anagias APONA Anagias 05:00 Digenis Voroklinis Digenis Voroklinis
11/04PAEEK PAEEK 05:00 Amathous Amathous
Premier League
Xem chi tiết
10/04Ufa Ufa 05:00 Rubin Kazan' Rubin Kazan'
11/04Rostov Rostov 05:00 Krasnodar Krasnodar
11/04Lokomotiv Moskva Lokomotiv Moskva 05:00 Krylya Sovetov Krylya Sovetov
11/04Sochi Sochi 05:00 Dinamo Moskva Dinamo Moskva
11/04Orenburg Orenburg 05:00 Ural Ural
Pro League
Xem chi tiết
09/04Al Hazm Al Hazm 05:00 Al Adalah Al Adalah
09/04Al Wahda Al Wahda 05:00 Al Raed Al Raed
10/04Dhamk Dhamk 05:00 Al Faisaly Al Faisaly
10/04Al Ittifaq Al Ittifaq 05:00 Al Feiha Al Feiha
11/04Abha Abha 05:00 Al Nassr Al Nassr
11/04Al Shabab Al Shabab 05:00 Al Taawon Al Taawon
11/04Al Hilal Al Hilal 05:00 Al Fateh Al Fateh
11/04Al Ittihad Al Ittihad 05:00 Al Ahli Al Ahli
1. HNL
Xem chi tiết
10/04Gorica Gorica 05:00 Dinamo Zagreb Dinamo Zagreb
10/04Varaždin Varaždin 05:00 Istra 1961 Istra 1961
11/04Slaven Koprivnica Slaven Koprivnica 05:00 Rijeka Rijeka
2. HNL
Xem chi tiết
10/04Rudeš Rudeš 05:00 Cibalia Cibalia
10/04Hajduk Split II Hajduk Split II 05:00 Osijek II Osijek II
10/04Dugopolje Dugopolje 05:00 Orijent 1919 Orijent 1919
10/04Dubrava Zagreb Dubrava Zagreb 05:00 Hrvatski Dragovoljac Hrvatski Dragovoljac
10/04Croatia Zmijavci Croatia Zmijavci 05:00 Sesvete Sesvete
10/04Kustošija Kustošija 05:00 Solin Solin
10/04Šibenik Šibenik 05:00 Međimurje Čakovec Međimurje Čakovec
10/04Bijelo Brdo Bijelo Brdo 05:00 Dinamo Zagreb II Dinamo Zagreb II
3. HNL
Xem chi tiết
11/04Mladost Petrinja Mladost Petrinja 05:00 Vrbovec Vrbovec
11/04Kurilovec Kurilovec 05:00 Vinogradar Vinogradar
11/04Lučko Lučko 05:00 Vrapče Zagreb Vrapče Zagreb
11/04Dugo Selo Dugo Selo 05:00 Zagorec Zagorec
11/04Ponikve Ponikve 05:00 Jarun Jarun
11/04HAŠK HAŠK 05:00 Trnje Trnje
11/04Špansko Zagreb Špansko Zagreb 05:00 Bistra Bistra
11/04Varteks Varaždin Varteks Varaždin 05:00 Podravina Ludbreg Podravina Ludbreg
11/04Polet Polet 05:00 Križevci Križevci
11/04Bjelovar Bjelovar 05:00 Graničar Đurđevac Graničar Đurđevac
11/04Podravac Virje Podravac Virje 05:00 Mladost Ždralovi Mladost Ždralovi
11/04Tehničar 1974 Tehničar 1974 05:00 Rudar Mursko Središće Rudar Mursko Središće
11/04Virovitica Virovitica 05:00 Papuk Papuk
Liga II
Xem chi tiết
11/04Mioveni Mioveni 05:00 Ripensia Timişoara Ripensia Timişoara
Liga III
Xem chi tiết
11/04Crişul Chişineu Criş Crişul Chişineu Criş 05:00 Gilortul Gilortul
11/04Gloria Lunca Teuz Cermei Gloria Lunca Teuz Cermei 05:00 U Craiova 1948 U Craiova 1948
11/04Hunedoara Hunedoara 05:00 Flacăra Horezu Flacăra Horezu